Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard รุ่นนี้หาซื้อได้จากที่ไหนครับ+ความคิดเห็นของคนที่เคยใช้มานะงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard รุ่นนี้หาซื้อได้จากที่ไหนครับ+ความคิดเห็นของคนที่เคยใช้มานะงับ

Biostar TF570 SLI A2+
    ิBiostar TF590 SLI Deluxe
    2 อันนี้มันอันละกี่บาทครับ
    แล้วเอาอันไหนดีครับ
    แล้วผมจะหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ
    ที่อุดร มีร้านขายไหม
    ที่ ขอนแก่นตึกคอม มีขายไหมครับ แล้วร้านไหน

แล้วคนที่เคยใช้ดีไหมครับมีปัญหาอะไรไหมครับ
    ขอบคุณครับ
    ตอนนี้ใช้ AliveNF6G-VSTA
    อยู่ครับ ผมว่าตัว Mainboard มันไม่ค่อยสวยอ่ะครับ เลยอยากเปลี่ยนมั่ง

แล้ว 2 ตัวนี้เทียบได้กับตัวไหนมั่งงับ

โทรไปถามเลยคับ^^

ชื่อสินค้า : M/B Biostar TForce 590 SLI Deluxe
    รายละเอียด : Socket AM2 Chipset NVIDIA รับประกัน 1 ปี
    ราคา : 6190 บาท
    ลดเหลือ : 4,690.00 บาท
    สถานะสินค้า : มีสินค้าใน Stock
    http://shopping.foursystems.co.th/ba...SubCategoryID=

ติดต่อสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับสินค้าและบริการต่าง ๆ สามารถติดต่อได้ตามข้อมูลด้านล่าง หรือส่งอีเมล์ตามแบบฟอร์มที่กำหนดไว้ตลอด 24 ชม. เรายินดีและพร้อมให้คำตอบแก่คุณทุกโอกาส
    Telephone : 0-2791-2100
    Fax : 0-2948-6090-2
    Address : บริษัท โฟร์ ซิสเตมส์ จำกัด
    608-608/7 ถนนรามอินทรา แขวง คันนายาว เขต คันนายาว กรุงเทพฯ 10230

Comment

ขอบคุณที่ชี้เเนะครับ

Comment

โอว ยอดๆ

Comment

Working...
        X