Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire HD2600XT 256MB DDR4 VS XFX 8600GT XXX Zalman 256MB DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire HD2600XT 256MB DDR4 VS XFX 8600GT XXX Zalman 256MB DDR3

ท่านเทพๆ ทั้งหลายคิดว่าตัวไหนน่าสอยมาเล่นกว่ากันครับ

กับเกมที่มีออกมาในปัจจุบัน

อันไหนจะคุ้มกว่ากันครับ

ถ้าเกมส์ ก็ 8600 ครับ

ถ้าดุหนัง ไช้โปรแกรม โฟโต้ชอบด้วย 2600 จะคุ้มค่ากว่าครับ

Comment

ถ้าเดิมๆ XFX แรงกว่าเพราะ oc มาแล้ว

Comment

ผมชอบ xfx อะ สวยดี เมื่อไหรเขาจะมาทำ ati มั้ง

Comment

Originally posted by sync713n View Post
          ผมชอบ xfx อะ สวยดี เมื่อไหรเขาจะมาทำ ati มั้ง
          เป็นอย่างที่ท่านว่าจริงก็แจ่มอ่ะดิ หุหุ

Comment

Working...
          X