Announcement

Collapse
No announcement yet.

เว็บbit catcity ปิดแล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็บbit catcity ปิดแล้วเหรอครับ

เว็บbit catcity ปิดแล้วเหรอครับ หรือเปลี่ยนชื่อเว็บอะครับ

ไม่ได้เปลี่ยหรอกครับ เข้าอยู่ทุกวัน ถ้าท่านเข้าไม่ได้ให้เข้าจากหน้าหลักปกติ คือ www.catcity-army.com แค่นั้นแหละ แล้ว Login ใหม่ ลองดูนะ น่าจะได้

Comment

bit invite เทียบเชิญ torrent

ด่วน!!!!! สมัครเว็บบิต เริ่มต้น 13 เมษายน 2554
      link นี้เลย
      http://banned.banned.banned/login.ph...ioncode=banned
      ---- สมัครสมาชิกได้เฉพาะเว็บเปิดรับสมัครเท่านั้น
      ---- สามารถใช้สมัครสมาชิกได้ไม่จำกัดจำนวนครั้ง
      --- มีหนังใหม่+xxx + หนัง hidef-bluray +คอนเสิร์ต+MV+เพลง,เอกสารทางการศึกษา,program(โปรแกรม)ทุกอย่างรวมอยู่ที่นี่
      --- รับรองมีคนปล่อยไฟล์เยอะแน่นอน
      ใช้งานง่าย
      หนังทั่วไป Seeder 1554 คน
      Last edited by Kaito KID; 23 Apr 2011, 11:32:24. Reason: โพสโฆษณาเวปบิตนอกเหนือจากห้อง Advertisement

Comment

Working...
      X