Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีเสียบสายไฟของ A650 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีเสียบสายไฟของ A650 หน่อยครับ

ปลั๊กสีขาวๆ ที่อยู่ติดกับ port sli นี่เอาไว้ทำอะไรครับ

ป.ล. การ์ดรุ่นนี้ ดึงไฟจากบอร์ด โดยตรงเลยเหรอครับ เพราะสังเกตุดู ไม่มีสายไฟพาวเวอร์ แยกมาให้ต่างหาก

มันเป็นปลั๊กพัดลมครับไม่ต้องไปยุ่งกับมันครับ และการ์ดรุ่นนี้ไม่ค้องเสียบไปเพิ่มครับ

Comment

อุ๊ยตกใจนึกว่าต้องเพิ่มไฟนะเนี้ย อิอิ การ์ดตัวนี้ไม่เพิ่มไฟครับ ขาวๆนั้นก็คือปลั๊กพัดลมอย่างท่านchillchill
      ว่าแหล่ะครับ ยินดีด้วยใช้รุ่นเดียวกันครับ

Comment

แล้วมันมีมาให้ทำไมล่ะเนี่ย

Comment

Working...
        X