Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับ p35 neo2-FR ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเกี่ยวกับ p35 neo2-FR ด้วยครับ

ขอความเห็นเกี่ยวกับ p35 neo2-FR ด้วยครับ คุ้มค่าไหม ประสิทธิภาพเป็นยังไงบ้างครับ ถ้าเอามาocจะเหมาะไหม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สวยดีคับตัวนี้ ผมว่าลากได้เยอะแน่ๆ

Comment

ก้อ O ครับ แต่ว่าดูเรื่องประกันด้วยก็ดี

Comment

OC แรงมากมายครับ ตัวนี้รับรอง -*-

OC ง่ายมากๆด้วย

Comment

เห้นว่าทำBselได้เลยใช่ป่าวครับ ถ้าผมใช้e6320แล้วเซต333มันยังจำOC(เพิ่มบัสCPU)ต่ออีกได้ไหมครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ อิอิ บอร์ดตัวนี้สวยงาม ดูแล้วคุ้มค่า แต่ผม oc ไม่เป็น - -*

เห็นเขาบอกว่า บอร์ดตัวนี้ลากได้ไกล *-*

Comment

^
              ^
              ^ต้องลองคับ^^"

Comment

น่าเสียดายจังครับ โทรไปที่tk กะ m&d ของหมดเลย ขายดีมั้ง5555

Comment

วันนี้ TK M&D JIB ลงของแล้วครับ ลองไปดูได้ครับ

ปล. ถ้ายังไม่หมดนะงับ อิอิ

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                    เห้นว่าทำBselได้เลยใช่ป่าวครับ ถ้าผมใช้e6320แล้วเซต333มันยังจำOC(เพิ่มบัสCPU)ต่ออีกได้ไหมครับ

ได้อีกครับ Bus 500 ยังไหวท่าน แต่ CPU ท่าน กับ Ram ต้องไปด้วยนะ อิอิ

Comment

e6320พอไหวหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by dekdoodee View Post
                        ได้อีกครับ Bus 500 ยังไหวท่าน แต่ CPU ท่าน กับ Ram ต้องไปด้วยนะ อิอิ
                        ผมเอา E6300 ฟาดไปบัส 550 ยังได้เลยท่าน

Comment

Working...
                        X