Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ board ของ DFI สอนผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ board ของ DFI สอนผมหน่อยครับ

คือคำสั่งมันงง มากๆ ลองปรับดูเล่น ๆ เข้าวินโดวไม่ได้เลย ก็เลยไม่รู้ว่าปรับผิดเปล่า อยากทราบว่าหลัก ๆ ใช้คำสั่งอะไรบ้างอ่ะครับ แต่ก่อนใช้ asus พอมาเจอ bios ของ DFI ก็เลย งง เป็นไก่ตาแตก หุหุ

คือประมาณว่า เพิ่มไฟ CPU คำสั่งอะไรทดแรมมันคำสั่งอะไร ผม งง มากๆ หหุหุ
    กราบขอบพระคุณล่วงหน้าจ้า
    มือใหม่ครับขออภัย แค่อยากพา 5000+be ไป 3gb ก็ดีใจแระ

DFI ตัวไหนล่ะ

Comment

ตัวนี้ขอรับ

Comment

http://www.overclockzone.com/nickkie...0FX/index2.htm
        ลองศึกษาดูครับ

Comment

ผมยังทำม่ะเป็นเลย เดิมๆอยู่นิ สเปกโหลดบิท

Comment

อย่าว่าแต่ท่านเลย มีโปรDarkเอา DK P35 ผมไปวันแรกก็เปิดไม่ติดเหมือนกัน กร้ากๆๆๆๆๆๆ

DK นี่ผมเลิกคบคับ OC แล้วเทสผ่านหมด แต่เปิด 24/7 มะได้

Comment

Originally posted by matoom View Post
              อย่าว่าแต่ท่านเลย มีโปรDarkเอา DK P35 ผมไปวันแรกก็เปิดไม่ติดเหมือนกัน กร้ากๆๆๆๆๆๆ

DK นี่ผมเลิกคบคับ OC แล้วเทสผ่านหมด แต่เปิด 24/7 มะได้
              ยังไงเนี่ย ลุงกาก

Comment

อยากช่วยอยู่นะ แต่ของผมมันไปทาง intel อ่ะ เลยบอกมะได้

Comment

Working...
                X