Announcement

Collapse
No announcement yet.

alone in the dark 5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• alone in the dark 5

เกมนี้จะมียาแก้ไอมั้ยคับ
    ได้ข่าวใครโพสต์เรื่องนี้ใน gamecopyworld forum
    โดนแบนไปเรียบร้อยแล้ว

Originally posted by ดุ๊กดิ๊ก View Post
    ได้ข่าวใครโพสต์เรื่องนี้ใน gamecopyworld forum
    เกมส์มาละเหรอครับ

Comment

Originally posted by ดุ๊กดิ๊ก View Post
      ถูกต้องครับ...ผมก็โหลดมาเรียบร้อยแล้ว...ดองอยู่ในเครื่องเป็น อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เล่นเลย

แถมเป็นภาษารัซเซีย อีกตางหาก ส่วนเรื่อง GameCopyWorld อันนี้ก็เป็นเรื่องจริงครับ ลองเข้าไปดูที่หัวข้อ Alone In The Dark 5 ซิครับ เหอๆ

ก็คงต้องรอกันต่อไปครับ

Comment

Working...
      X