Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปรียบเทียบ Sink เทพหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปรียบเทียบ Sink เทพหน่อยครับ

อยากรู้ว่า Sink Tuniq Tower120 กับ Cooler Master V8
    อันไหนเย็นกว่ากันครับ ส่วนตัวหาข้อมูลมาว่า Tuniq Tower 120 เย็นเทพมาก
    แต่ก็ดูๆแล้วตัว V8 ก็เย็นเหมือนกันสวยอีกด้วยราคาก็ต่างกันไม่ถึง 500 บาท
    อันไหนเย็นกว่ากันครับ

แล้วท่าเทียบระหว่าง Coolermaster V8 กับ Coolermaster Hyper212
    อันไหนจะเย็นกว่ากันครับเห็นตัว Hyper212 ราคาถูกมากๆน่าเล่นมากครับเลยสนใจเล็กน้อย

ช่วยให้ความเห็นหน่อยนะครับ
Working...
X