Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการกลับหัว Mainboard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการกลับหัว Mainboard

เห็นหลายกระทู้แล้วครับ เรื่องกลับ mainboard นี่ ผมอยากจะทราบว่า

1. ต้องมีเคสที่เฉพาะเจาะจงหรือเปล่า หรือเคสทั่วไปก็ทำได้
    2. วิธีการทำ (เช่นการดัดแปลงเคส)
    3. ประโยชน์ที่ได้รับจากการ MOD ครั้งนี้

ขอรบกวนผู้ที่เชี่ยวชาญ แจกแจงโดยละเอียดทีนะครับ

1.ไม่จำเป็นกลับได้ทุกเคสคับ ^ ^
    2.กะเจาะนิดหน่อยอะคับเพราะว่ากลับด้านตัวจุดยึดจะกลับด้านกันะคับ เจาะจุดยึดด้านหน้า+หลังแค่และพื้นแค่นั้นอะคับ (ยังไม่ได้ทำรูปค่อยทำให้ดูหรือดูจากกระทู้เก่าๆๆจะรู้คับ)
    3.สวยคับ คำเดียวสั้นๆๆ!!

Comment

เอา ไว้ โชว์ การ์ด จอ แรงๆ (ของเดิมมันใส่แล้วซิ้งค์ลงล่างหง่ะ)

Comment

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ก็จะได้ลองรื้อดู

Comment

อ่อ โชว์ การ์ดจอกันนี่ เอง อิอิ

Comment

น่าสน

Comment

cล้วมานจะมีผลเสียอะไรเป่าคับเนี่ย

Comment

ไม่มีผลเสียครับ

ถ้ามี แล้วทำไม lian-li ถึงทำออกมาครับ คิดง่ายๆครับ

Comment

Working...
                X