Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องอุปกรณ์ หน่อยคับซื้อที่ไหนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องอุปกรณ์ หน่อยคับซื้อที่ไหนได้บ้าง

นี่ที่ผมจัดสเปคเอาไว้จะเอามาประกอบเอง ซื้อจากพันทิพนะ

CPU : AMDX2 4800+ : 1,900 -----> Jedi
    MB : ASROCK N6P-S : 1,500 -----> ไม่รู้จะซื้อไหนอะคับ Jedi กะ TK ดูจากเว็บแล้วไม่มี
    RAM : Kingston1GB/800 x2 : 980 -----> Jedi
    VGA : ASUS HD3870 512MB DDR4 : 3,790 -----> TK
    HDD : SEAGATE 500GB AS/SATAII/32MB NCQ Gamers : 2,190 -----> TK
    DVD-RW : 20x : 800 ------> เดียวหาเอาครับ
    CASE&Supply : แนะนำหน่อยครับสำหรับสเปคที่จัดมา เอาแบบติดเคสนะคับ งบไม่มาก

แล้ว ASROCK N6P-S ซื้อที่ไหนหรอคับ ในพันทิพอะ ร้านพวกเจได ทีเคมีไหมดูในเวปมันไม่มี

ASROCK JIB เพียบครับ ทุกร้าน

Comment

Working...
    X