Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความเห็นครับ

คอมผม
    6000+
    AX78
    9800GTX+ DK TOP
    250gb es2 + Seagate 640gb
    gigabuay 550w

มีความคิดที่จะเปลี่ยนเป็น

E8400
    Asus P5Q Pro
    9800GTX+ DK TOP
    250gb es2 + Seagate 640gb
    gigabuay 550w

ถามความเห็นหน่อยครับ คิดว่าเปลี่ยนดีไหม หรือจะเก็บเงินไป Q9550 ดีครับ

หรือ ทนใช้ 6000+ ต่อครับ ที่ถามนี่อยากรู้ครับ ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆจะเปลี่ยนกันไหม

หรือจะเป็นการสิ้นเปลืองเงินเปล่าๆ เพราะ6000+ ก็ไม่ได้แย่อะไรมากมาย
    Last edited by HoHo; 10 Jan 2009, 21:37:32.

เปลี่ยนเฉพาะ CPU+M/B ไม่ใช้เหรอท่าน...

Comment

ใช้งานอะไรหนักหน่วงนอกจากเล่นเกมหรือป่าวครับ

เป็นผมยังไม่เปลี่ยน

Comment

เสียเบี้ยไปเปล่าๆครับ ตอนนี้คนยิ่งตกงานกันเยอะครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนเพิ่มตังค์มากพอควรนะ ขาย CPU+M/B ยังซื้อ 8400 ไม่ได้.....

Comment

CPU + M/B ถ้าขายก็ขายเพื่อนครับ บอกมันเผื่อไว้ล่ะ ขายมันถูกๆ 2อัน 3พัน อิอิ คิดๆแล้วผมเปลี่ยนต้องเพิ่ม 6พันกว่าๆ

Comment

เป้นผม OC x2 6000+ ให้วิ่งสัก 3.4 ก็แรงแล้ว

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                เป้นผม OC x2 6000+ ให้วิ่งสัก 3.4 ก็แรงแล้ว
                ก็แรงแล้ว หรือ ก็แต็ปแล้ว.............

Comment

ใช้อยู่ที่ 3.3 ครับตอนนี้

Comment

ชอบลากยาวๆๆก็น่า intel อิอิ แต่เพิ่มอีก 6 พันเลยก็อย่าดีกว่าเพราะ6000+ ยังแรงอยู่

Comment

Working...
                    X