Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver "Logitech QuickCam Sphere" Win7x64

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver "Logitech QuickCam Sphere" Win7x64

^^ สวัสดีครับผม
    วันนี้ผมเอา Driver สำหรับกล้อง webcam มาฝากเอาไว้ครับ

ที่มาที่ไป O_o"
    ที่จริงแล้วคือผมใช้กล้องตัวนี้อยู่ แล้วทีนี้มาลง Windows 7 RC7100 64x
    พอลงเสร็จหมดปุบ อ่าว webcam ตูใช้ไม่ได้สะงั้น - -a ผมเลยหาไดเวอร์ทั้วโลก
    เริ่มจาก Google ไปจน Super Google( เว็บไรว....ะ <-- U_U" )
    ลองมาทำมาหลาย ๆ อย่างก็ไม่ได้สะที ไดเวอร์ 11.5 ตัวใหม่ก็ไม่ได้ ( งง Logitech ลงไดเวอร์เวอร์ชั้นใหม่ ๆ ดันไม่ได้ - -แล้วมันจะ update เพื่อ.!!!!!! )

.............สุดท้าย ๆๆๆ เอิ๊ค ๆๆๆ -->>> เอาจบง่าย ๆ และกัน - -a ( ผมรู้ว่าคุณบ่นในใจว่า ไอ้ห....่านี้มันมาบ่นไรฟ่ะ O_O!!! ) อ่ะ ๆๆ สุดท้ายผมก็ได้เจอเวอร์ชั้นที่ใช่ ( เนื้อคู้ ๆๆ )

จะโหลดก็อ่านต่อและกัน Y_Y

Support
    QuickCam Pro 4000, QuickCam Orbit and QuickCam Sphere models

Logitech QuickCam 64-bit Driver 10.5.1 build 2029 WHQL
    drivers.softpedia

... แค่เน้และ
    คงจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อย หรือไม่มีประโยชน์เลย( ปล่อนมันไป ผ่าน ๆๆ )

ไปและ..!!!! .............................

ใครอยากให้ปักหมุด ขอเสียงหน่อยย ยย ??

Comment

Thank....กะลังนั่งหาอยู่พอดี..

Comment

Working...
      X