Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำNBราคาถูก ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำNBราคาถูก ให้ทีครับ

ไม่ต้องการอะไรมากครับขอแค่พิมพ์งานต่อเนตไร้สาย ทำโฟโต้ชอบนิดหน่อย

จะเอามาสลับกับคอมโบราณที่บ้านนั่งนานๆแล้วเมื่อยจะเอาไปออกสูดอากาศข้างนอกบ้าง

ในตลาดมีตัวไหนถูกที่สุดครับ ถ้าเป็นไปได้ขอตัวที่ถูกสุดของยี่ห้อที่คุ้นๆหูได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ASUS Z99M18DSM80AS 23600.00

จัดไป...อย่าให้ขาด

Comment

งบเท่าไรครับ ว่ามาเลย บางทีคนเราก็ไม่ต้องการของแรงๆเสมอไป
      ถ้าเน้นถูก ก็ไม่ต้องดูให้แรงมากมาย ขอคุณภาพดีไว้ก่อนเป็นดี

ยกตัวอย่างเช่น asus รุ่นล่างๆ ดูเป็น celeron หรือ turion ก็ดีครับ แต่สำหรับบางคนอาจบอกว่าจอไม่แจ่ม แต่ผมชอบนะจากการไปลูบๆคลำๆมามันไม่แสบตาดีอ่ะ มองแล้วสบายๆตา

จัดไป...อย่าให้เสีย เลียนบ้างข้างบนมา

Comment

งบก็15000ครับแต่จริงๆเพิ่มได้ถึง2หมื่น(แต่อยากให้ราคาถูกไว้ครับ)

ผมขอแค่จอไวด์ เล่นเนตพิมพ์งานสบายๆพอครับ

Comment

อืม ขอจอไวด์ด้วย กะลังจะแนะนำHP...มีอยู่รุ่นนึงเครื่องดำๆจอ15นิ้วไม่Wideอ่ะรับ

Comment

Working...
          X