Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกม GRAW2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกม GRAW2

คือผมเล่นถึง Act2 ด่านแรกครับ ช่วงแรกๆที่เราต้องทําลายรถถัง แต่ผมหาเครืองยิงจรวดไม่เจอครับ กดไล่อาวุธตั้งแต่ F1-F8 แล้วก็ยังไม่เจอ ทั้งๆที่ตอนจัดอาวุธก็เอามาด้วย ทํายังไงครับ จนปัญญา....

เราต้องเปลี่ยนตัวบังคับรึเปล่า?

เพื่อนมาเล่นที่ห้อง เมื่อวานนี้เอง เห็นเล่นตั้งนานกว่าจะหามุมยิงได้

Comment

ลองกด F ดูครับมันจะมี list ของอาวุธที่เราเอามาขึ้นมาให้ดูแล้วใช้ scroll เลือกเอาก็ได้ครับถ้าไม่มีใน list แสดงว่าคุณไม่ได้เอามาแล้วหล่ะครับ

Comment

ขอถาม

ถ้าไม่ได้เอามาทำไงอะครับ ผมติดด่านนี้มาเป็นอาทิตย์แล้วครับ

Comment

Working...
        X