Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูหน่อยครับว่าอัพเกรด หรือ ซื้อใหม่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูหน่อยครับว่าอัพเกรด หรือ ซื้อใหม่เลยครับ

ดูไม่ออกเลยจริงๆครับ

ว่าซื้อใหม่หรืออัพเกรดดี

specเดิมครับ

Atlon 64 3000+
    Ram 1 gb
    HD 80 GB
    MB Asus A8n5X
    VGA Radeon X300
    Combo drive พังครับ

แหะๆ ออกอนาดยังไงไม่รู้

พอมีตัวไหนเก็บไว้ได้หรือยังไง

อยากอัพเกรดให้เล่น GTA 4 ได้ครับ

งบจะประมาณเท่าไร

Specยังไม่ออกแต่น่าจะสูงมากใช่ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หนูไม่รู้นะว่าGTA4มันกินเสป็คแค่ไหนกันแต่คิดว่า คงจะเกิน20000แน่นอนไม่รวมจอของในเคสอย่างเดียว

Comment

GTA4 ซื้อ HD 3650 TOP DDR3 + แรม อีก 1G ก็เหลือๆแล้วครับ จริงๆแรมไม่ต้องยังได้ครับ

Comment

Cpu มันตายยังครับตัวนี้

หรือว่ายังรั้งมันอยู่ได้แค่เปลี่ยนการ์ดจอครับ

ตอนนี้อยากเล่น Obvilion 4 ด้วย

เหอ ๆ เกมโคดเก่าแต่ยังไม่ได้เล่น

เศร้าใจ

ขอบคุณล่วงหน้าอีกทีครับ

Comment

เปลี่ยน VGA ดูก่อนครับ เพราะถ้าจะเปลี่ยนเปลี่ยนทั้ง CPU RAM MB เลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X