Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อสายแปลงไฟ จาก psu เป็น 6pin ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อสายแปลงไฟ จาก psu เป็น 6pin ได้ที่ไหนครับ

ใช้การ์ดจอ 3870 อยู่ แต่ว่าจะหาซื้อสายแปลงเป็น 6 pin อ่ะครับ ช่วยบอกร้าน หรือเวปทีครับ

ผมซื้อ 4850 มา แต่มันไม่ได้ แถม สาย6pin มาด้วย เลยต้องซื้อ PW ใหม่

เพราะไปถามตามร้านแล้ว มันหา สาย6 Pin ยากครับ

Comment

พวก GTX280,HD4870,HD4850,HD4850CrossFrie ต้องมีเสียบสายไฟอะไรเพิ่มไหมครับ

Comment

TK / Jedi มีขาย เส้นละ 100฿ มั้ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          TK / Jedi มีขาย เส้นละ 100฿ มั้ง

มีพวก สายต่อ psu ไหมครับ 24 pin สายต่อ SATA
          สายต่อ 6 pin สายต่อ 3 pin มีป่ะครับ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
            มีพวก สายต่อ psu ไหมครับ 24 pin สายต่อ SATA
            สายต่อ 6 pin สายต่อ 3 pin มีป่ะครับ
            โซนหลังๆ ชั้น 3-4
            เยอะ เลือกเอาเลย กองเป็นกระตั๊ก

Comment

Jedi Busitek มีครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                เยอะ เลือกเอาเลย กองเป็นกระตั๊ก

กระตั๊กเป็นไงครับ

Comment

ระบุห้องด้วยได้ไหมคร๊าบ วันนั้นผมเดินทั้งห้างไม่มีเลย
                  แต่ไมได้ไปเดิน เจได ทีเค กลัวมันแพง 555

ต่อ 24พินไม่มี มีแต่ 20ไป24
                  ต่อความยาว3พิน ไม่เคยเห็นเลย
                  ต่อ sata นี่ผมถามเล่นๆคับ มีจริงก็เอา
                  สายต่อคสามยาว 6 pin นี่ก็ไม่เคยเห็น
                  Last edited by acquiesce; 10 Aug 2008, 20:41:09.

Comment

พวกการ์ดจอแรงๆมันมีมาให้ทุกกล่องแหละครับแต่
                    ผมว่าที่ร้านเอามากองขายมันก็ซื้อมาจากร้านที่ประกอบคอมให้ลูกค้าแหละครับ

ของผมขนาดเอาการ์ดจอไปเคลม ถึงบ้านเปิดดูมันดึงจากกล่องไปเฉยเลย
                    พอโทรไปมันบอกไม่ได้ตั้งใจเอาไปแต่ลืมใส่คืนให้ -*-
                    ข้ออ้างน้ำขุ่นๆ

ของผมซื้อร้าน M&D ชั้น 3

Comment

Working...
                    X