Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลดตัวคูณใน Ecs black A780GM-A v1.1 ทำได้ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลดตัวคูณใน Ecs black A780GM-A v1.1 ทำได้ป่ะครับ

มันปรับให้ลดลงได้ไหมครับอยู่ตรงไหนครับหาไม่เจอ
    แต่ปรับได้ใน AMD Overdrive ครับ แต่ใช้ไม่เป็น
    ใช้ Bios ที่มีใน web ทั้ง 2 เวอร์ชั่น ก็ยังหาไม่เจอครับ
    ช่วยบอกน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ปรับลด ไม่ได้ ครับ
    ผมก็ ลอง หลาย วิธี แล้ว
    ปรับได้ แต่ bus
    แต่ ปรับ ต่ำ กว่า ความเร็ว จริง ไม่ได้

Comment

ปรับได้เฉพาะรุ่น BE ครับ เพราะว่ารุ่น BE มันจะมีเมนูของ CPU โดยเฉพาะเลย สำหรับปรับตัวคูณ

แต่ลำพังตัวบอร์ดปรับไม่ได้

Comment

ถูกต้อง แล้ว ครับ <-------

Comment

เข้ามาอ่าน

Comment

เข้ามาเพี้ยน!

Comment

Working...
            X