Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงวิสต้าในaluผ่านbootcampแต่เข้าOsXไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงวิสต้าในaluผ่านbootcampแต่เข้าOsXไม่ได้ครับ

ผมลงวิสต้าในaluผ่านbootcamp แต่เข้าOsXไม่ได้ครับ เข้าได้แต่วิสต้าครับ
    ทำยังไงดีครับ

ลอง กด alt(อีกชื่อคือ Option) ค้างไวตอนเปิดเครื่องหรือยัง หรือกดรัวๆก็ได้นะ แล้วเลือกเอาว่าจะเข้าอันไหน

Comment

แหะๆๆ ได้แล้ว ขอบคุณครับ แล้วของผมเวลาใช้วินโดวจะมีไฟสีแดงตรงช่องหูฟังด้วยแต่ตอนใช้Osxไม่มีไฟขึ้นถือว่าปกติไหมครับ

Comment

Originally posted by ferrary View Post
        แหะๆๆ ได้แล้ว ขอบคุณครับ แล้วของผมเวลาใช้วินโดวจะมีไฟสีแดงตรงช่องหูฟังด้วยแต่ตอนใช้Osxไม่มีไฟขึ้นถือว่าปกติไหมครับ
        ปกติ

Comment

ครับ แล้วไดรเวอของวิสต้าเอามายังไงครับ ผมทำไม่เป็น

Comment

แผ่นที่ให้มากับเครื่อง แผ่น 1

Comment

แผ่นที่เขียนว่า Everything else อะครับ เป็น windows driver

Comment

Working...
              X