Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับCPUของผมอาการดังนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับCPUของผมอาการดังนี้ครับ

1.ลงDotnetFX ไม่ได้ครับ
    2.เสียงลำโพงด้านขวามีเสียงรบกวน
    3.ลงCCCของATIไม่ได้

(หลังจากเปลี่ยนCPUอาการทั้งหลายหมดไปครับลองลงWindowsใหม่+driverหลายรอบ)

อยากถามผู้รู้หน่อยครับว่ามันเป้นอะไร
    แต่เท่าที่ผมดูน่าจะเป็นชุดคำสั่งในCPUเกิดการเสีย

เพิ่งจะรู้ว่า CPU เสียจะมีอาการเเบบนี้ด้วย
    น่าจะเป็นเพราะ BIOS มากกว่านะผมว่า flash หน่อยก็น่าจะหายเเล้ว

Comment

มีแบบนี้ด้วยหร๋อคับ CPU ตัวไหนหว่า??

ปล.ตามลายเซ็นป่ะ (Oop!!s)

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        เพิ่งจะรู้ว่า CPU เสียจะมีอาการเเบบนี้ด้วย
        น่าจะเป็นเพราะ BIOS มากกว่านะผมว่า flash หน่อยก็น่าจะหายเเล้ว

ผมมีบอร์ด2อันครับ P5Q Pro กับ DFI X48 ลองทั้ง2บอร์ด
        อาการเดียวกันครับตอนแรกผมก็คิดว่า บอร์ดเสีย

Comment

อยากรู้ว่าเครมได้ป่าว
          ถ้าเครมได้เอามาอัดต่อหละ

Comment

ดันไป รอผู้รู้

Comment

ลง ATi CCC ไม่ได้เป็นเพราะไม่ได้ลง Dotnet 2.0 ครับ
              ส่วนที่ลง Dotnet ไม่ได้นั้น ไม่แน่ใจแฮะ

Comment

งง ครับท่านดันต่อไป

Comment

Working...
                X