Announcement

Collapse
No announcement yet.

p2.4 Ghz ตัวนี้ความเร็ว Bus เท่าไหร่ทราบมั้ยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• p2.4 Ghz ตัวนี้ความเร็ว Bus เท่าไหร่ทราบมั้ยครับผม

รบกวนนิดนึงน่ะครับ ไม่ทราบว่าผมโพสผิดห้องหรือป่าว คือผมอยากทราบราคา cpu ตัวนี้ถ้าหากจะขายจะได้ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ แล้วก็อยากทราบว่า cpu ตัวนี้มันซัฟพอร์ทกับบอร์ดบัส 400 รึว่ามากกว่า 400 ไหมครับ ตอนนี้กำลังลังเลอยุ่ว่า จะอัพบอร์ดแล้วก็เพิ่มแรมเป็น 2 กิ๊กให้มันเร็วขึ้นดี หรือว่า ขาย cpu แล้วซื้อเครื่องใหม่เลยดีหน่ะครับ บอร์ดที่ใช้อยู่ตอนนี้เป็น P4PE Asus อ่ะคับ บัส 333 ยังงัยช่วยบอกด้วยละกันนะคับ ขอบคุณครับ

ขายครับ แล้วซื้อใหม่ได้จรวดมาขี่ แทน เต่าตัวเดิม

Comment

Working...
    X