Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องคีย์บอร์ดโน้ตบุคหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องคีย์บอร์ดโน้ตบุคหน่อยครับ

ปุ่มมันหลุดอ่ะครับ เอาไปซ่อมได้หรือเปล่า เคยไปถามๆ ราคาที่พันธุ์ทิพย์แล้ว ตกอันละประมาณ 1800.-

เห็นราคาแล้วใจหายเลย เป็นคีย์บอร์ดของ aspire 4720 นะครับ

ขอบคุณครับ

หลุดยังไงคับ เฉพาะปุ่มหลุดออกมารึป่าว ถ้าเป้นแบบนี้มันใส่ได้คับ มันจะมีล๊อค ต้องกดลงไปให้ดังแก็ก

Comment

ปุ่มละพันเลย O_o!
      ที่เค้าซ่อมให้คงเปลี่ยนยกแผงล่ะครับ 1800 เนี่ย
      ยังไงก็ไปถอยคีย์บอร์ด USB มาแก้ขัดไปก่อนนะครับอันละไม่กี่ตัง
      แล้วค่อยหาที่ซ่อมต่อ

Comment

ส่วนใหญ่ราคาก็อยู่แถวๆ นี้แหละครับ ราคาเปลี่ยนยกแผง ลองไปไล่หาคีย์บอร์ดมือสองหลายๆ ร้านดูครับ ราคาจะแตกต่างกัน

Comment

Working...
        X