Announcement

Collapse
No announcement yet.

bioshock ด่านนี้ผ่านอย่างงัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bioshock ด่านนี้ผ่านอย่างงัย

ที่ให้ให้ประกอบระเบิดที่เก็บจาก พี่ big ไม่รู้วิธีผ่าน เก็บครบหมดแล้วแต่หยิบระเบิดไม่ได้ แต่มันมีทางไป ไปด้วยก็ไม่มีอะไร

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=98101
    repที่ 7-8

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

เล่นจบแล้ว รู้สึกว่ามันสั้นจัง ดูฉากจบแล้วเหมือนมันจะมีภาคต่อนะเนี่ย

Comment

น่ากลัวดี แต่เสียงปืน ไม่สะใจเลย

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
            น่ากลัวดี แต่เสียงปืน ไม่สะใจเลย
            ต้องไปเล่นที่ไหนน่ะ

Comment

ด่านที่มีรถไฟเยอะ ๆ มันมีลิฟตรงกลางครับ แล้วให้ใส่รหัส ลิฟ ขึ้นไปชั้น 3 รู้ไหมครับว่า รหัส ลิฟ อะไรครับช่วยที่คับผู้รู้ทั้งหลาย

Comment

Originally posted by bank001 View Post
                ด่านที่มีรถไฟเยอะ ๆ มันมีลิฟตรงกลางครับ แล้วให้ใส่รหัส ลิฟ ขึ้นไปชั้น 3 รู้ไหมครับว่า รหัส ลิฟ อะไรครับช่วยที่คับผู้รู้ทั้งหลาย
                5744

Comment

เล่นจบแล้ว ทำไมฉากจบมันแปลก ๆ มันขึ้นอยู่กับการฆ่าเด็กหรือเปล่า ( ตอนจบมันบุกไปที่เรือดำน้ำ ) ใครเล่นจบแล้วช่วยบอกหน่อย ว่าฉากจบเหมือนกันหรือเปล่า

Comment

ผมจบแบบช่วยเด็กกลับขึ้นมาบนน้ำอ่าครับ แต่งงาน แล้วก็ตาย 5555

Comment

Originally posted by omegatouch View Post
                      ผมจบแบบช่วยเด็กกลับขึ้นมาบนน้ำอ่าครับ แต่งงาน แล้วก็ตาย 5555
                      จริงรึป่าวครับท่าน พอดีผมจบแบบโดนบุกเรือ

Comment

Working...
                      X