Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ Alienware จะมีประกันในไทยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ Alienware จะมีประกันในไทยครับ?

เมื่อไหร่ Alienware จะมีประกันในไทยครับ?
    Dell ไม่ได้ซื้อ Alienware ไปแล้วเหรอครับผม?

เปล่านี่ครับพี่น้อง เครื่องมันแพงอ่ะ ในไทยคงไม่มีคนซื้ออ่ะครับพี่น้อง

Comment

alienware เป็นชื่อร้านไม่ใช่เหรอ แล้วตอนหลังก็กลายเป็นยี่ห้อของตัวเองเลย

คงไม่มีใครกล้าได้กล้าเสียขนาดซื้อต่อมาหรอก

Comment

ถ้าพังต้องหิ้วไปประกันสินะครับ... -*-
        พวกคอมที่ราคา > 50,000
        Spec คุ้มราคากว่าพวกที่มีอยู่ในไทยมากๆอ่ะครับผม

มีคนหิ้วให้เลยจะดูเอาไว้ครับผม
        Last edited by DynDasE; 14 Jul 2008, 15:03:25.

Comment

Working...
        X