Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยมีปัญหากับ ประกัน Dcom เชิญระบายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยมีปัญหากับ ประกัน Dcom เชิญระบายครับ

ท่านใดเคยมีปัญหากับ ประกัน Dcom เชิญระบายครับ

ผมเตรียมนำเรื่องของท่านไปPost หลายๆเวปที่เกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์
    OC Zone
    pantip
    zone-it
    monavista
    Web Bit หลายที่ ที่เป็นสมาชิกอยู่
    thaiware
    narisa
    และจะรวมทำEmail กระจาย เผื่อมันจะกลับตัวบ้าง
    เอาให้มันล่มไปเลย
    หรือท่านใดรู้จักเวปอื่นบอกผมทีนะครับ

โมโหมาก

งั้นถ้าป๋มมีประสบการณ์ที่ดีๆกับประกันดีคอมก็คงโพสไม่ได้อ่ะจิ
    เพราะผมไม่เคยมีปัญหากับประกันเจ้านี้เลยงับ เคลมมาก็หลายครั้งแล้วนะ ทั้งการ์ดจอ เมนบอร์ด ฮาร์ดดิส ทุกอย่างเป็นไปได้สวย ....

Comment

ก็ดีใจด้วยครับ เครมมานานยังอะครับ ครั้งสุดท้ายเมื่อใหร่อะครับ

Comment

Working...
      X