Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ มีงบ อยู่ 20k อยู่เชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ มีงบ อยู่ 20k อยู่เชียงใหม่

คือตอนนี้ผม มี PC อยู่แล้ว แต่เมนบอด กะ cpuมันเสียอ่ะครับ ก็เลยกะจะซื้อใหม่ทั้งระบบ
    รวมเคสด้วยอ่ะครับ
    ของเก่าเหลือครับ
    พาวเวอซัพพาย 450 W
    แรม 1gb 1ตัว 512 1ตัว
    การ์ดจอ จีฟอส 5500 (ผมกะจะขายทิ้ง)
    ฮาร์ดิส 80 GB (ซื้ออีกตัวมาเพิ่มดีมั้ยครับ)

นอกนนั้นกะจะซื้อมั้ย รวมทั้ง DVD rom ขอพี่ๆ จัดให้ผมทีนะครับ

ขอบคุณครับ

ชอบ amd หรือ intel ละครับ

Comment

AMD อ่ะครับพี่

Comment

รบกวนช่วยเสริมให้ทีนะครับ งบ มี2หมื่นอ่ะครับของเก่า เหลือๆ ขาย มือ2ดีมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

น้องไปที่ร้าน ดี ไดนาไมค์ ที่ cm รู้จักหรือเปล่าครับ รับรองร้านเนี่ยบริการดี แล้วก็บอกพี่เค้าว่าเราจะใช้งานด้านไหนมากที่สุด เพาะถ้าหาของเองที่เชียงใหม่เนี่ยบอกตรงๆว่าเหนื่อยแน่ๆ เพราะพี่ก็เพิ่งประกอบได้วันที่ 25 ที่ ผ่านมานี่เอง ไปตามที่บอกนะครับขึ้นบันไดชั้น 2ด้านขวามือครับเชื่อพี่รับรองไม่ผิดหวัง หรืออยากได้บริการแบบ กวนตีน ก็ hwh ที่ pantip เชียงใหม่เลยครับ แค่ขอดูของมันหน่อย มันถามเราว่า แล้วจะดูอะไรมันละ แค่เนี่ยก็บ่งบอกกึงอะไรหลายๆอย่างแล้วหละ ยังไงก็ขอให้โชคดี ได้ของที่ตามที่ต้องการนะ

Comment

Working...
          X