Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับ การ oc cpu ถ้ามีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับ การ oc cpu ถ้ามีปัญหา

หากเราโอเวอร์คล๊อก cpu แต่ยังอยู่ในประกัน หากซีพียูมีปัญหา เสียหาย ประกันจะรับผิดชอบมั้ยครับ

ถ้าไม่เห็นรอยใหม้จนเด็นชัดก็น่าจะเคลมได้ครับ (ในกรณีใหม้ นะ)

Comment

เสียหายแบบไหนครับ แต็ป ????

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ถ้าไม่เห็นรอยใหม้จนเด็นชัดก็น่าจะเคลมได้ครับ (ในกรณีใหม้ นะ)

เค้าจจับได้ป่าวว่าเรา oc คับ

Comment

Working...
        X