Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณภูมิ 5200+ เดิมๆควรจะอยู่ที่เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณภูมิ 5200+ เดิมๆควรจะอยู่ที่เท่าไรครับ

อยากรู้ว่า5200+ซิ้งเดิมๆไม่ oc จะอยู่ประมาณไหนครับ
    ปล.ใครมีโปรแกรมวัดอุณภูมิ ขอชื่อและแหล่งที่มาหน่อยนะครับ
    ผมดูที่ PC Wizard มันอยู่ที่ 40 C ํ
    ขอบคุณครับ

ของผม 44 องศา นะ ยังไม่ได้ OC ด้วย ดูใน Bios อ่าครับ
    ห้องพัดลม

Comment

ปกติครับ

Comment

Originally posted by soul View Post
        ของผม 44 องศา นะ ยังไม่ได้ OC ด้วย ดูใน Bios อ่าครับ
        ห้องพัดลม
        เข้าไปตรงไหนครับ (เข้ายังไงครับ)

Comment

กด Delete ตอนเปิดเครื่องขึ้นมาอ่าครับ
          แล้วไปที่หัวข้อ POWER ----> Hardware Moniter ----> Temperature Moniter
          มันก็จะโชว์อุณหภูมิของ CPU , Mainboard และอื่นๆครับ

Comment

Originally posted by soul View Post
            กด Delete ตอนเปิดเครื่องขึ้นมาอ่าครับ
            แล้วไปที่หัวข้อ POWER ----> Hardware Moniter ----> Temperature Moniter
            มันก็จะโชว์อุณหภูมิของ CPU , Mainboard และอื่นๆครับ
            ขอบคุณท่านมากครับ

ปล.อยากรู้ว่ามีโปรแกรมไหนบ้างที่ใช้โชว์ตรงหน้าจอ ตอนที่เราใช้งานอยู่
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by choat View Post
              ขอบคุณท่านมากครับ

ปล.อยากรู้ว่ามีโปรแกรมไหนบ้างที่ใช้โชว์ตรงหน้าจอ ตอนที่เราใช้งานอยู่
              ขอบคุณครับ
              everest ครับ

Comment

everest

Comment

speedfan อีกตัว

Comment

เคยเห็นของ asus แต่จำไม่ได้ว่าชื่อโปรแกรมอะไร
                    ถ้าใครรู้ ขอรบกวนหน่อยครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X