Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยดิทั่นผู้ใจบุญทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยดิทั่นผู้ใจบุญทั้งหลาย

คืออยากรู้ว่า เวลาพี่ๆซื้อของเเบบว่านอกสถานที่อ่ะครับที่เเบบว่าไม่สะดวกจะเทส พี่มีวิธีเทสของไงครับ ผมเคยเห็นเค้าเอาจอไรไม่รู้เล็กๆมาต่อในรถอ่ะเเล้วก้อเทสฮาร์ดดิสก์ได้เลย ผมอยากได้เเบบนั้นอ่ะครับเพราะบางทีซื้อของก้ออยากเทสเพื่อความสบายใจด้วยอ่ะเเต่บางทีไม่สะดวกไปที่บ้าน
    ยังไงรบกวนหน่อยครับ

ขอสำเนาบัตรครับง่ายดี

Comment

มันมีเเบตเตอรรี่เเบบที่ใช้นอกสถานที่มั้ยอ่ะครับเเบบที่เสียบปลั้กได้

Comment

จริงๆแล้ว HD แบบไม่มีประกันวิธีที่ดีที่สุดคือ ต้องฟอแมตไหม่ครับเอาแบบเห็นๆ ถึงจะเทสว่าไฟเข้าแต่ก็ไม่รู้ว่ามีแบดมั้ย

Comment

มีแบบนี้ด้วยหรอ เท่จัง

Comment

จินตนาการเอาครับ ไม่รู้มีจิงป่าว

Comment

Working...
            X