Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนเคยใช้ RapidShare Premium หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนเคยใช้ RapidShare Premium หน่อยครับ

ผมอยากถามเกี่ยวกับการต่ออายุครับ

พอดีผมซื้อไว้ 1 เดือนครับและก็ซื้อ TrafficShare ไว้อีก 100 GB ครับ

แล้ว Account ผมมันจะหมดอายุครับ ผมก็เลยต่ออายุใหม่ ตอนแรกนึกว่าจะได้ใช้ user กับ pass เดิม

แต่มันกับให้ user กับ pass อันใหม่มา ที่ผมจะถามก็คือ Account อันเก่าของผม TrafficShare ของผมมันยังเหลือครับ

มันจะย้ายมาอันใหม่ได้หรือเปล่าครับ หรือผมจะต้องทำยังไงครับ

รบกวนคนเคยใช้หน่อยนะครับ

ไม่ได้นิคับ

Comment

ตกลงไม่ได้เหรอครับ น่าเสียดายจัง

Comment

Working...
      X