Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูเว็บไซต์ ของเกม The Chronicle of Riddick กันดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูเว็บไซต์ ของเกม The Chronicle of Riddick กันดีมั้ย

http://atari.com/riddick/

คือยังเอิญไปเปิดเจอมาอะครับแบบว่าพี่แกทำหน้าเว็บได้เจ๋งมากมาย
    ถึงค่ายนี้จะไม่ค่อยมีเกมดีๆให้เล่นก็เต้อะ

Chronicle of Riddick ผมว่าเกมมันสนุกกว่าหนังอีกมั้ง...

Comment

ลองเล่นDEMO ของ XBOX ไม่ค่อยโดนเลย -*-

Comment

ค่ายนี้ตอนนี้มีเกมghost buster กำลังจะออก แต่ไม่รู้ลงเครื่องไหน เห็นในยูทูปภาพสวยดี อยากเล่นเหมือนกันเกมดักแก่

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
          ค่ายนี้ตอนนี้มีเกมghost buster กำลังจะออก แต่ไม่รู้ลงเครื่องไหน เห็นในยูทูปภาพสวยดี อยากเล่นเหมือนกันเกมดักแก่
          เห็นว่าลงหมดทุกเครื่อง ไม่รู้ว่าจริงเปล่า

Comment

น่าจะลง PC ด้วยนะครับเห็นมีพรีวิวอยู่ใน Future Gamer อะครับ

Comment

กำลังหาภาคแรกมาเล่น 55

Comment

Working...
              X