Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นหลายท่านมีที่ระบายความร้อน ram

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นหลายท่านมีที่ระบายความร้อน ram

อยากทราบว่าเจ้าตัวนี้มันราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมันช่วยให้แรมเย็นขึ้นได้มากหรือปล่าวครับ

ตัวไหนล่ะครับ แต่ผมว่าเย็นขึ้นแน่นอน 555

Comment

ตัวไหนนั้นผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ ผมเห็นหลายท่านในบอร์ดติดกัน ผมเห็นว่ามันสวยดี

เลยอยากจะลองซื้อมาใส่ดูครับ ^^

Comment

เย็นครับ ยิ่งแรมที่มี ซิ้ง ถ้า OC RAM ต้องอัดไฟ มันจะร้อนเวลา เทส นานๆ พัดชม ช่วยได้เยอะ

Comment

นึกว่าหมายถึง บล๊อคน้ำสำหรับ RAM แพงอยู่ครับ

Comment

เอาพัดลม 8cm 2 ตัว มาเป่า ก็เย็นละ

Comment

Originally posted by kaho19 View Post
              เอาพัดลม 8cm 2 ตัว มาเป่า ก็เย็นละ

Comment

แนะซื้อพัดลมต่างหากดีกว่า เพราะPTชั้น1ลมไม่ค่อยเท่าไร

Comment

Working...
                X