Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ พัด8cm ไม่สนเงียบ สนลม แร๊งแรง แรงเว้อ 1 ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ พัด8cm ไม่สนเงียบ สนลม แร๊งแรง แรงเว้อ 1 ตัวครับ

รุ่นไหน แนะนำมาเลย เอาเว็บที่มีขายมาด้วยก้อดีนะฮะ

แนะนำ delta 0.45A 7000R/M ครับ ลมแรงดี พันทิพย์ขายตัวละ 100 แถวๆสลัมชั้นสี่

แต่ผมไม่ได้ซื้อมานะ เพราะบ้านหม้อขายคู่ละ 100 ฝากตาเดียร์ซื้อมาแทนกั่กๆๆๆๆ

Comment

งืมๆๆ แล้วเวลาไปถามร้าน เค้าก้อบอกชื่อ ยี่ห้อไป เค้ารู้เรื่องใช้ป่ะ

Comment

คนขายไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกครับ ตามร้านขายของจีนแดง หุหุ

ไปบ้านหม้อเลยครับ มีให้เลือกหลายแบบ

Comment

hatari

Comment

ไปบ้าน หม้อนี่ ต้องไปบอกเค้าว่าไรอ่ะครับ

Comment

Originally posted by mybelovetong View Post
              ไปบ้าน หม้อนี่ ต้องไปบอกเค้าว่าไรอ่ะครับ
              อ่าเหอะๆ 80x80x10 ไหมละครับ บาง ใบพัด เกือบๆ 10มั้งครับ เรียกว่าโครตแรง 2ตัวไม่น่าจะถึง 100.-นะครับ (บ้านหม้อนะครับ) ผ่านตรงผู้ชายขายน้ำไปอะครับ แล้วก็เดินไปอีกฝั่ง เดินดูทั่วๆอะครับ ไม่ห่วงเรื่องเสียง เหอะๆ ได้ดังสมใจแน่ครับ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
                อ่าเหอะๆ 80x80x10 ไหมละครับ บาง ใบพัด เกือบๆ 10มั้งครับ เรียกว่าโครตแรง 2ตัวไม่น่าจะถึง 100.-นะครับ (บ้านหม้อนะครับ) ผ่านตรงผู้ชายขายน้ำไปอะครับ แล้วก็เดินไปอีกฝั่ง เดินดูทั่วๆอะครับ ไม่ห่วงเรื่องเสียง เหอะๆ ได้ดังสมใจแน่ครับ
                ผู้ชายขายน้ำจะอยู่ตรงช่วงข้างๆ กระทรวงกระลาโหมนะครับ ลองเดิน สัก ตี 1-2-3 สิครับ ยืนกันให้รึ่ม แล้วก็มีสะพานข้ามไป แล้วจะเป็นสี่แยกนะครับ ก็เดินไปทางขวา แล้วก็เข้าซอยไปไปอะครับ ขายหัว 4 Pin ตัวละ 10.- ทั้งตัวผู้-เมีย แต่ไม่แน่นครับ พอใส่ได้ แล้วก็ ไฟแถว แถวละ 100.- สว่างมากๆ ใส่หัวเองครับ แล้วก็พัดลม Led สีฟ้านะครับ 2ตัวไม่ถึง 100.- แรง ลองเดินดูหลายๆร้านนะครับ เพราะมันมีให้ดูหลายร้านถ้าไม่รีบมากนะครับ

Comment

80*80*25
                  Delta 0.51A
                  พันทิพชั้น 4 หลัง
                  75 บาท

ลมแรง เสียงหวีดนรก

Comment

vizo ครับ ของเค้าเเรง จริงๆ ใช้ อยู่ครับFan Speed : 2900 RPM
                    Air Flow: 36 CFM
                    Noise: 34 dBA
                    ของเค้าแรง จริงๆครับ

Comment

Working...
                    X