Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@@@@@@@@ vista 64 Bit มองเห็นแรมไม่ครบ@@@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@@@@@@@@ vista 64 Bit มองเห็นแรมไม่ครบ@@@@@

ตามหัวข้อเลยมันมองไม่ครบนะครับ เห็นแค่ 3455 เองนะ แต่ในBiosมองเห็นครบครับ งงเลยผมใครรู้บอกผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ใครตอบขอให้รวย แฟนสวย คริก คริกๆ ^_^
    Last edited by ood; 9 Jun 2008, 11:38:56.

ไม่มีใครตอบผมเลย เฮะ ^_^

Comment

ลองหาตัว ที่เป็น sp1 ดูครับ ผมเคยลงตัวเก่าที่ไม่เปน sp1 ก็มองไม่ครบ

Comment

ขอทราบ ข้อมูลเครื่องครับ สเป็ก

Comment

E6320(OC 2.8) 120G P5LD2 SE แรม 4G เห็น (3455 ) vista 64 Bit

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอ

Comment

Working...
            X