Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Brother in Arms hell's highway ไม่ได้ครับ ช่้วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Brother in Arms hell's highway ไม่ได้ครับ ช่้วยทีครับ

คือว่าผมไปโหลดบิทตัวที่ชื่อว่า
    Brothers.in.Arms.Hells.Highway-RELOADED thai
    มาอะคับ
    โหลดเสร็จ ลงเสร็จเรียบร้อย
    พอเข้าเกมไปตอนแรกช่วงวิดีโอย้อนอดีต
    มันยังเล่นได้นะคับ
    แต่พอเริ่มฉากต่อไป โหลดเสร็จปุ๊บ
    มันก็เด้งออกมา
    แล้วมีกล่องข้อความขึ้นมาว่า

rendering thread exception
    general protection fault
    แล้วมันก็แจ้งว่าหาfile ตัวนี้ ๆๆ ไม่พบอ่าคับ
    อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรและมีทางแก้ยังไงคบ ขอบคุณครับ

หลังจากที่crack เสร็จพอรันมันจะถามที่มีคำตอบว่า block--- unblock ---ให้เราตอบว่าblockครับ
    แล้วมันจะถามว่าต่อเนตไหม ตอบYes เท่านั้นนะครับ
    ไม่งั้นไวรัสเข้าเครื่อง

Comment

ขอบคุณมากๆคับ

Comment

ยังไม่ได้เลยอ่าคับ

Comment

5555 ถ้าใช้ ati ลงฟิสิกเอ๊กของเอนวิเดียซะครับผมก็งงเหมือนกันว่ามันเกี่ยวอะไรกันว้าแต่ลงแล้วเล่นได้เฉยเลยหลังจากที่ลองหลายอย่าง รับลองเล่นได้แนนอน

Comment

ตามเรป บน คับ ตอนแรกก็เป็น พอลง ฟิสิฟX หายเลยเล่นได้

Comment

]ลงแล้วคับ เป็นเหมือนเดิมเลย
              มันแจ้งว่าไฟล์ not found อ่าคับ
              พวก .dll อะคับ

Comment

พึ่งจบตะกี่ นี้เอง
                สนุกดี รอภาคต่อไป หิหิหิ

Comment

อย่ายั่วสิ อิๆๆ

Comment

งั้นเอามาใส่ไว้ในโปรแกรมไฟร์ที่ไดร์ C แล้วลง dr x ที่มากับตัวเกมส์ของ Reloaded ด้วยครับ แล้วลง ฟิสิกเอ็กของ nv ครับ

Comment

Working...
                    X