Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดอาการ งง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดอาการ งง ครับ

ความเดิม มี อยู่ว่า สเป็กที่ผมใช้

Q6600 อุณหภูมิ 44-45องศา
    P5QL-Proอุณหภูมิ 33-36องศา

เปลี่ยนเมนบอดครับ
    Q6600 อุณหภูมิ 29.05-30.5องศา
    P5Q-Proอุณหภูมิ 38-39องศา

ไมอุณหภูมิ ของCpu มันลดลงไปเยอะจังครับ

มันเย็นเกินไป!!

ขอดูรูปโปรแกรม everest และ cpu z

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ขอดูรูปโปรแกรม everest และ cpu z
      ดูไง อ่ะครับ ผมมีCpu.zตัวเดียวอ่ะคับ เอามาลงไงอ่ะ

Comment

เป็นที่ Bios ....เวอร์ชั่นใหม่ๆจะเป็นเงี้ย เย็ล~* หุ หุ อยากร้อนก็ Flash กลับเป้นเวอร์ชั่นเก่าๆ

Comment

Working...
        X