Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงมากมาย ท่านเทพทั้งหลายช่วยฟันธงหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงมากมาย ท่านเทพทั้งหลายช่วยฟันธงหน่อย

เวลาเล่นเกมม์แล้วภาฑแตก สาเหตุเกิดจากอะใรครับ จะแตกแค่บางเกมม์ ซับพลายเกี่ยวใหมครับ
    7900GS
    6420
    cm 430 /ภาพใม่แตก
    enermax FMA ll 375 ภาพแตกบางฉาก เอามิเตอร์เช็ค 12v ก็ใม่ตกเกิน12.03v ซักครังเลย
    EP35DS3R จะมีปัญหาตอนเล่น NFMW เกมม์อื่นใม่เป็น
    Last edited by z007; 11 May 2009, 23:21:52.

ร้อน
    oc ไม่เสถียร
    ไดร์เวอร์ ที่ใช้ไม่แจ่ม

PSU ไม่มีผลกับ ภาพแตก

Comment

NON OC ครับ แต่อินังแมกเวลาเล่นเกมม์จะร้อนมาก(49-63) แต่ซีเอ็ม (49-54) ใม่ร้อนเท่าใหร่

Comment

เปลี่ยนมาไช้ไดรเวอร์ V93.71 ครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          เปลี่ยนมาไช้ไดรเวอร์ V93.71 ครับ
          ขอบคุณครับ ตอนนี้หายแย้ว เย้้้้.........

Comment

Working...
          X