Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pro Evolution Soccer 6 ทำไมเล่นได้สนามเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pro Evolution Soccer 6 ทำไมเล่นได้สนามเดียว

ผมได้ลง kitserver และ update PES6PC_sp_v01 2007
    ทำไมมันเล่นได้สนามเดียวอะครับ เล่นแบบ match พอเลือกสนามแล้ว
    ตอนเข้าเล่นเกมมันเป็นสนาม Napoli ตลอดเลยอะครับ เล่นแบบลีก ก็มีแต่สนามนี้ มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ

ตอนเลือก กดอาไร ครับ ได้เลือกสนามก่อนเข้า อะป่าวครับ ที่ค้อง กด select ที่จอย ตอน หน้าจอเปลี่ยนชุดออะครับได้กด อะเปล่า

Comment

Working...
    X