Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันDcomดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันDcomดีไหมครับ

รบกวนสอบถามท่านสมาชิกที่ใช้งานจริงครับ

ก็ดีครับ ช้าหน่อยเท่านั้นเอง

Comment

ดี

Comment

เห็นกระทู้นึง บออกว่า dcom เอา hdd เก่ามาวน เวลาเคลมคับ

Comment

DCOM ที่ภูเก็ตปากจัดครับผม แต่ที่อื่นผมไม่ทราบ(เรื่องบริการ)

DCOM ภูเก็ต แคลมของเร็วใช้ได้และสะดวกดีครับ

สรุปแล้วแต่ชอบครับ

(อันแรกนี้กลัวจริงๆนะครับ)

Comment

เมื่อก่อนดีครับ แต่ตอนนี้เห็นบ่นกันหลายคนเหมือนกัน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              เห็นกระทู้นึง บออกว่า dcom เอา hdd เก่ามาวน เวลาเคลมคับ
              จริงครับ เคยเคลมมาแล้วเมื่อ 3 ปีก่อน ตอนนั้น bad sector เยอะมากๆ เลยไปเคลม
              ช่างเขาก็บอกเลย ไม่ใช่ใหม่กิ๊ก ถ้ามีของก็เปลี่ยนเลย
              ถ้าของหมดก็รอ 1 อาทิตย์ขั้นต่ำ นี่ขนาดที่ศูนย์พันติ๊บนะเนี่ย

Comment

Originally posted by cyanide View Post
                จริงครับ เคยเคลมมาแล้วเมื่อ 3 ปีก่อน ตอนนั้น bad sector เยอะมากๆ เลยไปเคลม
                ช่างเขาก็บอกเลย ไม่ใช่ใหม่กิ๊ก ถ้ามีของก็เปลี่ยนเลย
                ถ้าของหมดก็รอ 1 อาทิตย์ขั้นต่ำ นี่ขนาดที่ศูนย์พันติ๊บนะเนี่ย
                Harddisk เวียน เป็นเรื่องปรกติของหลายๆที่ครับ มีอะไร นอกจากนี้ไหมครับ

Comment

บอร์ด939ตัวเก่าผม แครมได้ของเสียมา 5 รอบ ในเวลา 2 เดือน
                  ตอนนี้คงเบื่อ DCOM ไปสักพักครับ

ปล.ถ้าเครมบอร์ด DCOM ต้องทำตัวเป็นพนักงานตอนรับของครับ ไม่งั้นเจอของตำหนิมาแล้วเครมคราวหน้าเปลี่ยนตัวไม่ได้นะครับ เจอมาแล้วเอาของสภาพงามไปเครมได้ของโซมกลับมา เอาไปเครมอีกรอบเปลี่ยนตัวใหม่ไม่ได้เพราะของมีตำหนิครับ เซ็ง...

Comment

ไม่ดีเอาสุดๆผมไปเครมเมนบรอดมาของผมของใหม่แท้ๆซื้อมาได้20วันไปเครมได้ซากศพกลับมาเลย

Comment

ที่ภูเก็ตก็ดีนะครับ แต่ว่าต้องเคลมผ่านร้านคอมพ์ที่ขายของ Dcom อ่ะครับ รู้สึกเอาเข้าศูนย์เองไม่ได้นะ มีหลายร้านในภูเก็ตขายของ dcom อยู่ ทั้ง bus, comguide phuket ลอง search หาเวปเขาใน google ก็ได้ครับ

Comment

ก็ดีนิครับ ไม่มั่ว มีมาตราฐาน

Comment

จากประการณ์ ไม่มีปัญหาครับไวแจ่มสดใสกิ๊ก
                          จากของคนอื่น อยู่***งๆมันไว้จะดีกว่า
                          เหอๆ

Comment

ถ้าเป็นเมื่อก่อนดีไม่เถียงครับ แต่ปัจจุบันถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงซื้อของดีลเลอร์นี้ครับ

Comment

ดีครับ
                              ดีกว่าไม่มีประกัน

Comment

Working...
                              X