Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอหน่อยค่ะ =]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอหน่อยค่ะ =]

อยากหาซื้อจอมือสอง ลองถามในนี้แล้วไม่เจอเลย
    พอจะแนะนำร้าน ที่ถูกๆ ดีๆ
    แถวเซียร์ หรือพันทิบให้หน่อยได้ไหมค่ะ

อยากได้ 17นิ้ว LG หรือ ACER อ่ะค่ะ
    ไม่แน่ใจตั้งถูกหมวดไหม
    Last edited by MaMuaY; 5 May 2009, 00:38:52.

หาในบอร์ด มือสองน่าจะได้นะครับ

Comment

ถ้าน่ารักพอ เดี๋ยวจัด Samsung-26" ให้เลยครับ

Comment

เดินเทียบราคาหน้าร้านเอาเลยครับ .... เวลามีราคาในใจก่อนไปซื้อ มักจะไม่ได้ตามนั้น ไปดูจริงๆเดี๋ยวก็ 17" เล็กไป เห็น 19" ราคาใกล้ๆกันแล้วก็อยากสอย 19" อีก....ดีไม่ดีจะได้ 22" มาด้วย ( ถ้าไปซื้อกะแฟน 555+ )

Comment

อันนี้ป่ะครับ http://www.jedicool.com/product.php?id=1250

Comment

Originally posted by MaMuaY View Post
            อยากหาซื้อจอมือสอง ลองถามในนี้แล้วไม่เจอเลย
            พอจะแนะนำร้าน ที่ถูกๆ ดีๆ
            แถวเซียร์ หรือพันทิบให้หน่อยได้ไหมค่ะ

อยากได้ 17นิ้ว LG หรือ ACER อ่ะค่ะ
            ไม่แน่ใจตั้งถูกหมวดไหม
            เชื่อถือไม้ได้ ตกลงซื้อขายแล้วไม่เอา ไร้สาระ
            ไม่มีเงืนอย่ารับปากคนอื่น

Comment

Working...
            X