Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดรุ่นนี้แหล่มไหมครับ Asrock Conroe1333-D667

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดรุ่นนี้แหล่มไหมครับ Asrock Conroe1333-D667

เมนบอร์ดรุ่นนี้แหล่มไหมครับ Asrock Conroe1333-D667

เอามาใช้กับ E2140 ทำ BSEL ลากนิดหน่อยเท่าที่มันจะไปได้สุด- -*

การ์ดจอออนมันดีไหมครับ เอามาดูหนัง ฟังเพลง โหลดบิท ไรท์หนัง แปลงไฟล์ มัลติมีเดีย ทั้งหลายๆ

จะไวกว่า Athlon3000+ am2 ปะครับ เพราะใช้อยุ่-*-

ขอบคุณมากครับ

ถามว่าเมนบอร์ดโอเคไหม ก็โอเคอยู่นะครับ ส่วนดูหนังฟังเพลง เล่นเน็ท ก็โอเคอยู่แล้วครับ
    -------------------------------------
    ส่วนจะไวกว่าตัวเก่าที่ใช้อยู่ไหมน่าจะเร็วกว่าครับ โดยเฉพาะตอนแปลงไฟล์วีดีโอ แต่โปรแกรมต้องรองรับซีพียูความเร็วสูงด้วยนะครับ(โปรแกรมบางตัวใช้ซีพียูเร็วกว่า แต่ไม่มีผลเพราะโปรแกรมมันจะใช้หน่วยประมวลผลที่ต่ำสม่ำเสมอไปเรื่อยๆ)
    -------------------------------------
    แต่ถามว่าเปลี่ยนแล้วคุ้มไหม อันนี้น่าคิดครับ ของเก่าก็ยังโอเคอยู่นี่ครับ จะเปลี่ยนคงจะต้องเสียเงินพอสมควรล่ะครับ

Comment

Working...
    X