Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Overburn DVD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Overburn DVD หน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้ BenQ DW1655 อยู่ครับลองเทส Overburn ด้วยโปรแกรม DiscSpeed ของ Nero ดูผลก็คือไรท์ Overburn ได้ที่ 4596 MB
    ผมเลยเอาแผ่นยี่ห้อเดียวกันจากหลอดเดียวกันมาลองไรท์ข้อมูลขนาด 4565 MB ด้วย NeroExpress ดูแต่ผลคือไรท์ไม่ได้ครับข้อมูลจะเสียตรงส่วนที่ทำการ OverBurn ครับ
    อยากถามหน่อยว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ ถ้าใครรู้ก็ช่วยบอกผมทีครับ

ปล.คนที่จะมาตอบว่าแล้วจะไรท์ Overburn ไปทำไมไม่ต้องตอบมานะครับเพราะนั่นไม่ใช่คำตอบเลย ผมแค่อยากรู้ว่าทำไมมันไรท์ไม่ผ่านครับ

ปกติมันต้องมีพื้นที่เอาไว้ปิดแผ่นบ้างไม่ใช่หรือครับ
    ---------------------------
    ที่เนโรมันหามาน่าจะเป็นพื้นที่ทั้งหมดเลยครับ

Comment

Working...
    X