Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่องเนตทรูwifiรายเดือนดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่องเนตทรูwifiรายเดือนดีหรือเปล่าครับ

คือว่าตอนนี้ผมคิดว่าจะติดเนตของทรูwifi แบบรายเดือนๆละ599อ่ะครับ เห็นเขาบอกว่าวิ่งที่1-4m แต่เราน่าจะได้ที่1m เต็มที่ ไม่เคยใช้ของทรูมาก่อนอ่ะครับ เลยอยากมาขอคำแนะนำจากเพื่อนๆครับ ผมกะจะติดเอามาไว้โหลดไฟล์เป็นหลักครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

เนตตัดทุก 90 นาทีครับ ใช้อยู่เซ็งมาก

Comment

มีพวกโปรแกรม auto-redial นะครับมันจะต่อเน็ตให้เองครับลอง search ดูครับ
      โชคดีครับ

Comment

Originally posted by venus View Post
        มีพวกโปรแกรม auto-redial นะครับมันจะต่อเน็ตให้เองครับลอง search ดูครับ
        โชคดีครับ
        แต่มันต้องใส่ user pass ใหม่ในหน้าเวปนะครับ
        ทำได้หรอครับ
        มันไม่ใช่ ต่อ net adsl หรือ modem นะ

----- update
        http://www.thaiiphone.com/forum/view...t=6070&p=32884

ลองทำดูครับ น่าจะได้
        Last edited by mcunn; 4 Aug 2008, 23:54:40.

Comment

เสียวโดนดักพาสอะครับ ไม่กล้าใช้

Comment

Working...
          X