Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบไดรฟเวอร์จากเซฟโหมดไม่ได้ครับช่วยที 180.48

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบไดรฟเวอร์จากเซฟโหมดไม่ได้ครับช่วยที 180.48

ก่อนหน้านี้ผมเจออาการ ตอนลง เจ้า 180.48 มาคนนึงล่ะ จอฟ้า บูทวินโดวไม่ได้เลย จนเคลียร ไบออส แล้วถึงเขาไปจัดการได้ วันนี้ น้องผมเลยลงมั้งนี้กำลังเน่าอยุ่ ไม่ขึ้นจอฟ้า แต่บูทวินโดว์ไม่ผ่านครับ พอจะไปลบออกในเซฟ MODE ก็ลบไม่ได้ ทำไงดีอ่า

เป็นเหมือนผมเลย 180.48 ลงเสร็จบูตเข้าวินโด้ไม่ได้ จอฟ้าเลย เเต่ผมเข้าเซฟโหมดไปลบได้ เเล้วลองลงไหม่ก็บูตปกติละคับ

ตามใจชอบ จากทำเนียบ ไปสภา อย่างนั้นหรือ "

Comment

ลอง driver cleaner ของ guru3d.com ดู ลบๆๆ

Comment

เรียบร้อยล่ะครับ ผมใช้วิทีถอดการ์ดออกแล้วไปเ ซทออนบอร์ด มันเลยเข้าเวินโดว์ปกติได้แล้วทำการลบเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆครับที่มาช่วยตอบ

Comment

ผมก็ลองดูแล้วครับตัวใหม่ 180.48 เทส 3DM06 ไม่ผ่านอ่ะ
          แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ 178.13 fps พุ่งปริ๊ดๆ เลย

Comment

Working...
          X