Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป๊กคอมให้หน่อยครับ budget 20000 บวก ลบ พันสองพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป๊กคอมให้หน่อยครับ budget 20000 บวก ลบ พันสองพัน

มีงบประมาณอยู่ สองหมื่นครับ ไม่รวมจอ รบกวนเทพ ๆ ทั้งหลายช่วยจัดให้หน่อยครับ เน้นกราฟฟิก
    3D และเรนเดอร์วันอาทิตย์นี้จะไปซิวมาล่ะ
    เป็นไปได้อยากได้ cpu Core2 Quad Q9550

แล้วถ้าหากผมจะซื้อจอเพื่อเล่นเกมและทำงานกราฟฟิก ควรดูที่ตรงไหนดีครับ

ขอบคูณมากครับ

งบไม่น่าจะพอนะครับ แค่Q9550ก็ปาไป12190เเล่ว
    รบกวนดูราคาจากเว็บในกระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=376723

Comment

แล้วไอ้ตัว Q9550 ควรใช้กับ MB ตัวไหนดีครับ เอาแบบราคาเบา ๆ หน่อยนะครับ คุงครับ

Comment

++สอบถ้า เว็บtest เกี่ยวกับพวก Hardware หน่อยครับ++

คือก็พอจะรู้นะครับว่ามันมี พวกโปรแกรมประเภท cps-z หรือ 3d mark แต่อยากได้เป็นเว็บไซค์มากกว่าอ่ะครับ พอดีจะซื้อคอมใหม่อ่ะครับ

Comment

แค่ cpu คุณก็จะไม่ไหวล่ะครับ OJO

Comment

CPU + Quadro(เห็นเอาไวเรนเดอร์) ก็เกินงบละครับ

Comment

cpu ไป 12,000 ละ
              หมดกัน

Comment

เปลี่ยน cpu เป็น E8400 ดีก่านะ

Comment

ไม่ก้อหาQ6600ก้อพอแล้ว

Comment

Working...
                  X