Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมสมัยนี้ชอบวางยาเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมสมัยนี้ชอบวางยาเกม

เมื่อก่อน เท่าที่ผมจำได้ซื้อเกมมา
    จะมีปัญหาก็แค่ลงเกมไม่เป็น ถ้าลงได้คือไม่มีปัญหา เล่นไปได้จนเคลีย
    แต่สมัยนี้ไมค่ายเกมชอบวางยาครับ
    เดวบัคนั้นบัคนี้ ภาพออกมาไม่ดีต้องช่วยกันแก้

อีกย่างcod5ด่านนี้ผ่านไง -*-
    ที่มีรูปั้นอ่ะเพื่อนเรากำลังดันรูปปั่นแล้วก็ล้ม
    ผมไปต่อไม่ได้

บัคมันคือจุดเสีย ข้อผิดพลาดครับ ไม่ใช่ว่าเขาตั้งใจให้มันมี ถึงต้องมี Patch มาคอยแก้

Comment

ไม่มีอะไรสมบูรณ์หมดทุกอย่างหรอกครับ

Comment

สมัยก่อนมันก็มีครับ บัคแต่เทคโนโลยี่การสื่อสารมันไม่กว้างเท่าสมัยนี้ คนเลยไม่ได้รับรู้กันมาก
        แล้วทางผู้ผลิตเกมก็ออกPatchมาแก้ด้วยนะ

Comment

วางยา??? ไอ้ที่เอาไว้เติมเลือดรึเปล่า ^_^

Comment

cod รูปปั้นล้มทับชิมิ

สงสัยใกล้จบแล้วมั้งอันนั้น ลองพยายามลุกดูครับ ชีวิตมันต้องสู้

Comment

เกมส์เดี๋ยวนี้รายละเอียดมันเยอะซะจน... จะใส่อะไรไปนักหนาครับ = ="

Comment

ถ้าจะบอกว่าวางยาจริงๆ ก็คงต้องหมายถึงวางยาCrackerล่ะนะ

Comment

555+ ก็นะ รายละเอียดเยอะข้อพิดผลาดก็ตามมาเป็นธรรมดา

Comment

เล่นแผ่นแท้ + Patch ล่าสุดครับ แน่นอนกว่าครับ

ถ้าเล่นแผ่นก็อปละก็ ตัวใครตัวมัน

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                      ถ้าจะบอกว่าวางยาจริงๆ ก็คงต้องหมายถึงวางยาCrackerล่ะนะ
                      เห็นด้วยกับท่านสมาชิกครับ ^^

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                        เมื่อก่อน เท่าที่ผมจำได้ซื้อเกมมา
                        จะมีปัญหาก็แค่ลงเกมไม่เป็น ถ้าลงได้คือไม่มีปัญหา เล่นไปได้จนเคลีย
                        แต่สมัยนี้ไมค่ายเกมชอบวางยาครับ
                        เดวบัคนั้นบัคนี้ ภาพออกมาไม่ดีต้องช่วยกันแก้

อีกย่างcod5ด่านนี้ผ่านไง -*-
                        ที่มีรูปั้นอ่ะเพื่อนเรากำลังดันรูปปั่นแล้วก็ล้ม
                        ผมไปต่อไม่ได้
                        ประเด็นอยู่ที่ COD5 ตรงรูปปั้น ไม่ใช่วางยา..?

Comment

ทุกสิ่งทุกอย่างผิดพลาดกันได้

Comment

เล่นแล้วคน เล่นตาย หรือ ติด

นั่นแหละ วาง ยา

Comment

Working...
                            X