Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5VD1-X อยากจะ Clock CPU อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5VD1-X อยากจะ Clock CPU อ่าครับ

พี่ ๆ ครับ คือผมมือใหม่ซิง ๆ เลยอ่าคับ

ผมอยากจะ Clock Cpu ผมอ่าครับ

เมนบอร์ด Asus รุ่น P5VD1-X เข้าไปใน Bios แล้วไม่มีที่ให้ปรับค่า

เกี่ยวกับ CPU เลยอ่าครับ ตอนนี้ใช้ P 4 3.0 อยู่

อยากจะลองปรับแต่งสักเล็กน้อย ขอความรู้พี่ ๆ หน่อยนะครับ

ลอง150ก่อน
    ประมาณนั้นได้สุดๆๆมั่ง ของผมมัน P5vd2-x ได้แค่153เองสงสัยไปไม่ได้ไกล

Comment

Originally posted by Golf160 View Post
      ลอง150ก่อน
      ประมาณนั้นได้สุดๆๆมั่ง ของผมมัน P5vd2-x ได้แค่153เองสงสัยไปไม่ได้ไกล

นั่นน่ะสิครับ แล้วจะให้ไปแก้ตรงไหนอ่าครับ

ใน Bios ไม่มีที่ให้แก้เลย เลยไม่รู้จะทำไง

พอดีผมโง่จัด

รบกวนอธิบายละเอียด ๆ หน่อยได้ไหมครับพี่

Comment

Working...
      X