Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะต้องทำไงครับให้จอแสดงผล2หน้าจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะต้องทำไงครับให้จอแสดงผล2หน้าจอครับ

ผมใช้การดจอ 8800 ครับ อยากให้แสดงผลหน้าคอมและแอลซีดีทีวีครับจอคอม 24นิ้วฟรูเฮชดี แต่ทีวีไม่ฟรูน่ะครับแต่ไม่เป็นไรครับเอาไว้ปรับเวลาใช้อันไหน ต้องไปปรับการด์จอตรงไหนเหรอครับของคุณครับ

คลิกขวา ไม่เจอ nvidia เหรอครับ

Comment

เจอครับ

Comment

control panel ที่เดียวกับที่เราเลือก resolution อ่ะคับ

Comment

เข้าที่นี้เลยครับ คลิ๊กขวา แล้ว nividia control panel >> "ตั้งค่าหลายหน่วยแสดงผล" ถ้าอยากดูว่าภาพมันดีไหมก็กดที่ "เรียกใช้ตัวช่วยสร้างหน่วยแสดงผลหลายหน่วย" ครับ หวังหว่าคงจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย

Comment

Working...
          X