Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกบอร์ดสำหรับ sli หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกบอร์ดสำหรับ sli หน่อยนะครับ

คือผมกำลังจะซื้อคอมใหม่ เพราะคอมที่มีอยู่มันเก่ามากๆแล้ว เลยลองดูสเปกเอาไว้
    cpu intel e6750
    vga xfx 8800gt 512
    ทีนี้ผมอยากจะใช้บอร์ดที่มันซัพพอร์ตระบบ sli เผื่อเอาไว้ซื้อมาเสียบอีกตัว
    แต่ไม่รู้ว่าจะใช้รุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เพราะว่าผมไม่ค่อยรู้เรื่องชิพ nforce เท่าไหร่
    ขอเปน asus นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

P5N32 SLI ก็พอได้แล้วละครับ

Comment

เห็นด้วย

Comment

หรือไม่ก็ P5N-E SLI

Comment

ขอบคุณครับ ตัดสินใจและ

Comment

Working...
          X