Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรมโหลดบิต แบบสุดยอด!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโปรแกรมโหลดบิต แบบสุดยอด!!!!!

Flashget 1.80

ใช้ดาวน์โหลดไฟล์ได้ทั้งแบบธรรมดา และ บิตทอเร้น ที่สำคัญใช้ฟรีครับ

*ปล.สำหรับบิต เมื่อโหลดไฟล์ตัวนำมาไว้ที่เครื่องแล้วให้ดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์ได้ทันที แล้ว Flashget จะดึงไปโหลดเองครับ

http://down6.flashget.com/fg180en.exe

รู้สึกว่าโหลดบิตแบบ flashget มันไม่มีเรติโอเรยอะครับ

เหอะ กัวบางคนโหลดเส้ดไปเรยอะสิครับ ไม่ปล่อยต่อ

แต่ขอบคุนครับบ

Comment

ทำไมโหลดไฟล์บิตบางอย่างมันไม่โหลดต่ออ่ะด้วยโปรแกรมนี้ มันกลับมานับ 0%ใหม่เลย -*- เซ็งปาย โหลดบิตค้างบ่อยด้วยน่ะ ยังไม่สมบูรณ์อ่า รอตัวเต็มดีกว่า ^ ^

Comment

เรติโอ ???

Comment

Originally posted by WebSociety View Post
          เรติโอ ???
          คือ RATIO ไงครับ

Comment

เรโช = อัตราส่วน

Comment

นึกว่าวิทยุ

Comment

55

Comment

อ่านว่า เรโช ครับ ไม่ใช่ เรติโอ

Comment

อ่านว่า เรติโอก็ได้ครับ เปิด ดิกดูได้เลย

Comment

..ผมหลงอ่านว่า แรท-ไอ-โอ มาตั้งนาน....

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
                        อ่านว่า เรติโอก็ได้ครับ เปิด ดิกดูได้เลย
                        ผมเช็คกับ Longman Dictionary of Contemporary English เป็นตัวยืนยันนะครับ
                        Dict ของคนไทยผมจะไม่ใช้เป็นตัวยืนยัน เพราะส่วนใหญ่ไม่แจ่ม
                        ที่แน่ๆ ไม่อ่านว่า เรติโอ แน่นอนครับ
                        ผมไม่ได้มีเจตนาดูถูก เย้ยหยันแต่อย่างใด
                        แต่อยากให้ทุกคนทราบว่าแท้ที่จริงแล้วมันอ่านอย่างไรถึงจะถูกต้อง
                        Last edited by Pat_CSSU; 2 Jan 2007, 16:45:53.

Comment

555+ Radio

Comment

ขำๆ น่ะ

Comment

thank

Comment

Working...
                              X