Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจองอแง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจองอแง

พอดี ไอ้PX7600 GT มันร้อนเร็วมาก อุณหภูมิปกติอยู่ที่68-70 T T
    พักนี้มันเริ่มจะร้อนเกินไปแล้ว เล่นเกมส์สักพักมันก้อหลุด **อุณหภูมิประมาณ 76
    ขอวิธีคลายร้อนหน่อยอ่ะครับ อุณหภูมิห้อง 28-29องศา
    ต้องอัพเดทDriver ใหม่หรือเปล่า?
    ทำไงกะมันดี

-.-
    Last edited by bluehoney7; 27 Aug 2008, 18:55:48.

Comment

ไม่ร้อนเท่าใหร่นี้ (ถ้า full load)

Comment

อุแว้ๆ - -

ป้อนนม สงสัยจะลด - -

ลองเพื่ม พัดลม นะ ของผม พี่ มานเอา จ่อเลยอ่า มากสุดแค่ 46 เอง - -

ยิ่งตอนมืดๆ ฝนตกนี่เย็นสุดๆ - -

Comment

46 - -
          แค่76ก้อจะดับแว้วครับ มันดื้อ ต้องเอานมให้กินหน่อยและ
          จะได้หาย....แล้วไปซื้อใหม่ ^ ^

Comment

เคยใช้ Galaxy 7900GS สีน้ำเงิน แบบตอนกลางวันแสกๆร้อนๆ เล่น NFS:CARBON

ร้อน 81c 55555+

Comment

หมดประกันยังครับถ้ายังเคลมดีไม๊ COM7 นิ ไม่ใช้ ดีควาย
              ไมงั้นถอดซิ้งมากทำความสะอาดบ้าง แล้วทาซิลิโคนใหม่นะ มันต้องเย็นขึ้นแน่ๆเลย

Comment

หมดไปสักพักแล้วครับ
                ยังไงก้ออย่าเรียกดีควายครับ เรียก***นดิน
                เพราะ***นดินกิน....

Comment

Working...
                X